Mnyama hai
Kuku
Misingi ya bei: kwa ndege, kundi lote.
Idadi ya kuku • sehemu hubadilika kulingana na aina
Fungua soko la aina hii
JAYMO SOKONI
Inafungua…
Tukiruhusiwa, tunahesabu matumizi ya JAYMO SOKONI bila kuhifadhi ujumbe, GPS sahihi au taarifa binafsi za mawasiliano.
SAKINISHAMuuzaji hachapishi aina ya kujitungia. Chakula cha mifugo, mchanganyiko wa lishe, dawa, vifaa, mahindi, pumba, magari, simu na bidhaa za jumla haziruhusiwi.
Toleo la uainishaji 2.0.0-sandbox
Misingi ya bei: kwa ndege, kundi lote.
Misingi ya bei: kwa mnyama, kundi lote.
Misingi ya bei: kwa mnyama, kundi lote.
Misingi ya bei: kwa mnyama, kundi lote.
Misingi ya bei: kwa mnyama, kundi lote.
Misingi ya bei: kwa mnyama, kundi lote.
Misingi ya bei: kwa samaki, kwa kilo, kundi lote.
Misingi ya bei: trei, dazeni, moja, kundi lote.
Misingi ya bei: kwa kifaranga, kundi lote.